Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

valentine_buon_1989

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vutuan
Người điều hành forum
Người điều hành forum
vutuan

valentine_buon_1989 Empty
Bài gửiTiêu đề: valentine_buon_1989   valentine_buon_1989 Icon_minitimeSat Jun 14, 2008 9:34 am

valentine_buon_1989 Copy_o11
Nếu nó là một giấc mơ buồn thì ta sẽ dựng cho mình một giấc mơ đẹp đẽ khác về ngày Valentine này...
Ngày Valentine là ngày lễ của các cặp tình nhân. Nhưng đối với em, anh biết đó còn là ngày sinh nhật của em... Anh sẽ chuẩn bị mọi thứ thật là đẹp đẽ đối với cả hai chúng ta vào ngày ấy. Đó sẽ là một ngày đáng nhớ đối với anh và em, nhưng bây giờ nó chỉ là một giấc mơ, một giấc mơ mà anh đã cho nó là một điều gì đẹp đẽ sẽ xảy ra...
Anh thật là hối hận, khi mà lúc đó anh lại đồng ý một cách thiếu suy nghĩ về lời đề nghị "ra đi" của em. Em quay đi mà không cho anh biết được lý do, không một lời nói rõ ràng, và không cho anh được ôm em một lần cuối cùng.
Đối với anh, em là người đầu tiên anh trao hết cả tấm lòng này. Anh đã bỏ tất cả niềm tin của mình vào em và để nhận được nỗi thất vọng tràn trề. Anh nhớ nụ cười của em, tiếng nói của em, ánh mắt và đôi môi em...
Khi ngồi bên em, anh như là thoát khỏi cái xác của một con người lạc mất phương hướng. Em đem lại cho anh một cảm giác mới mà anh không thể nào tả được. Những lần ôm em trong vòng tay, em ngả đầu trên vai anh, anh có thể cảm nhận được hương thơm dịu nhẹ từ mùi nước hoa của em. Tất cả để lại trong anh một nỗi nhớ tràn trề khi em đã ra đi...
Không có em, mọi thứ xung quanh anh như đã tiêu tàn. Những nơi chúng ta từng tới, nay anh bỗng thấy mọi vật ở đó như đã thay đổi, từ từng hàng cây, tới băng ghế đá, nơi chúng ta từng trò chuyện...
Không có em, anh lại trở về với con người cũ và còn thêm một nỗi đau buồn mất mát trong lòng này. Ngày Valentine này anh biết làm gì đây khi không có em, khi không còn cảm nhận được tình yêu đang kề bên?
Anh mong rằng em sẽ nhớ đến anh, nhớ đến những ngày chúng ta đã ở bên nhau, để rồi một ngày nào đó khi chúng ta gặp lại, sẽ không coi nhau như người xa lạ.
Nay anh là người cô đơn, và anh chắc rằng không chỉ có mình anh như vậy. Trong ngày Valentine này, những cặp tình nhân chắc sẽ là rất là hạnh phúc vì họ đã được bên nhau cùng trải qua một "ngày lễ tình nhân" ấm áp. Nhưng ngoài số ấy, những người còn lại nếu không phải là chưa kiếm được nửa trái tim cho mình, thì chắc là cũng sẽ có một số giống như anh, đã bị người mình yêu nhất làm tan vỡ trái tim mà mình đã trao trọn.
Anh mong rằng, những người bất hạnh ấy sẽ có một ngày mà nỗi đau sẽ được bù đắp bằng một tình yêu mới trọn vẹn tấm lòng, trọn vẹn trái tim. Và họ sẽ có được một ngày lễ Valentine hạnh phúc với nhau.
Cho dù chúng ta đã cách xa nhưng anh thật sự rất khó lòng mà quên được em. Tuy em đã làm cho chúng ta mất đi ngày Valentine đáng quý này nhưng anh mong em sẽ tự kiếm cho mình được niềm vui mới bên một người khác. Còn anh, anh cũng sẽ tự xây dựng cho mình một giấc mơ mới về ngày Valentine này. Đó sẽ là một giấc mơ không vương những nỗi đau để Valentine này sẽ không trở thành một ngày bất hạnh.
http://www.nhaccuatui.com
Quangdan
Người điều hành forum
Người điều hành forum
Quangdan

Bài gửiTiêu đề: Re: valentine_buon_1989   valentine_buon_1989 Icon_minitimeSat Jun 14, 2008 10:56 am

that. na bat hanh.........!
bush george
Người điều hành forum
Người điều hành forum
bush george

Bài gửiTiêu đề: Buon qua ban oi!   valentine_buon_1989 Icon_minitimeSat Jun 14, 2008 10:26 pm

Buon, Buon qua.
Nho, Nho de Quen, Quen
Yeu, Yeu va Yeu
Nhung neu khong yeu duoc, va muon quen thi hay bo sach vo ra hoc bai di ban nhe!
Chan thanh !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: valentine_buon_1989   valentine_buon_1989 Icon_minitime

valentine_buon_1989
Trang 1 trong tổng số 1 trang