Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 )

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Cường Nico
Người điều hành forum
Người điều hành forum
Cường Nico

Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 )   Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 ) Icon_minitimeFri Jun 13, 2008 11:58 pm

hồi đó sao mình ngây thơ thế nhỉ ? sao mình say đắm thế ? để rồi đau khổ thế Sad

Nước mắt em rơi nhiều,làm lòng anh đắng cay...em lại khóc,em có biết mỗi lần em khóc anh cảm thấy day dứt thế nào không??
Thời gian sao mà ngắn ngủi quá,anh đến những nơi mà cả 2 đứa đã từng đến,ngồi uống trà một mình,nhìn con mèo ngu cứ ngóc lên đòi ăn bánh đâu,anh nhớ..ngồi uống nước ở quán cây soài,anh nhớ về con vịt ngốc cứ cắm đầu mà bơi vào đây.đến cả những nơi mà anh dự định đưa e đến cùng a.e có biết ko?Em đã hình thành nên những vật cản trong anh , khi mà bây giờ anh thấy con đường phía trước khó bước khó vượt.

Anh thật vô dụng khi đi cùng e,a muốn nói với em nhiều điều lắm nhưng a vẫn cố để kìm nén,có những lúc cầm chiếc điện thoại bấm số mà không dám ấn vào nút gọi ,viết tin nhắn nhưng lại không đủ can đảm để send ,cố gắng lắm anh chỉ nhắn tin hỏi thăm,nói chuyện rồi lại làm e tức,làm e hờn dỗi để rồi anh cuống cuồng tìm cách dỗ em. anh đâu biết nói gì nữa vì có nói gì đi nữa thì mình vẫn xa nhau mà ,mọi chuyện không thể khác .
Mình xa nhau thật rồi phải không ? con đường ngày hôm nay anh đi đã vắng bóng em, anh chưa bao giờ chấp nhận an phận như thế này,chưa bao giờ,nhưng lần này,anh chấp nhận.anh làm bạn với câm lặng ,đường phố nhớ em cũng trở nên ủ rũ ,ngồi ở con phố quen thuộc,suy nghĩ...sao anh lại yêu em,sao anh lại dại dột vi phạm nguyên tắc thế nhỉ??
Anh thích cái vẻ cong cớn giận dỗi của em mỗi lần anh làm ngược lại điều em muốn
Thích cái tính mít ướt của em dù em chẳng khóc trước mặt anh bao giờ..
Thích cái tính trẻ con của em
thích cái cách em nói chuyện với anh..
thích cái cách em hờn dỗi mỗi khi anh trêu chọc em
Anh thích cái sự tự tin thái quá của em .
Anh cũng thích sự sắc sảo của em
. . .yêu em vì nhiều điều
Những lần gặp nhau đó xôn xao trong lòng bao suy nghĩ những điều đã diễn ra ,nhớ ánh mắt ấy tiếng nói ấy . . .

anh quyết ko ngắm nhìn em lần cuối quyết ko lưu lại những điều tốt đẹp , những gì đã khiến anh yêu em..
Tất cả cùng đan xen trong trí nhớ , buồn vui, nhớ nhung và hờn giận ,những cảm xúc trái ngược.
Mỗi khi muốn nói điều gì đó không bằng giữ im lặng. . .
Đôi chân anh ngày hôm nay đã mỏi mệt
tâm trí anh,mỏi mệt và cạn kiệt hết những suy tư

Suy nghĩ của anh cũng đã cạn cùng
Nỗi nhớ này…. rồi cũng sẽ bào mòn trái tim anh theo năm tháng
Nhưng tình yêu trong anh là mãi mãi
Dù rồi đến lúc nó phải nhường đường lại cho một tình yêu mới thay thế nó
Nhưng. . .trong anh nó sẽ không bao giờ chết.em đã và sẽ là một phần trong cuộc đời anh...
em là một cô gái thông minh và đáng yêu ,rồi em sẽ hạnh phúc thôi và khi anh biết điều đó thì ít nhiều cũng mang lại cho anh một niềm vui nho nhỏ , chúc em vui . . .ĐỪNG KHÓC....
http://www.l2vn.com
Quangdan
Người điều hành forum
Người điều hành forum
Quangdan

Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 )   Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 ) Icon_minitimeSat Jun 14, 2008 10:59 am

oi` xoi` ! cu lam` trai ta^n cho gai no them` lol!

Có ai bị thất tình không nhỉ ? ( nỗi lòng kẻ thất tình hồi cấp 3 )
Trang 1 trong tổng số 1 trang