Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ôi em iu thế là mất em rùi....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Vinhcen

Vinhcen

Ôi em iu thế là mất em rùi.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ôi em iu thế là mất em rùi....   Ôi em iu thế là mất em rùi.... Icon_minitimeWed Jul 16, 2008 8:34 pm

Ôi em iu thế là mất em rùi.... 2003320662431783205_rs

Thế là mất em thật rồi! mọi ngày hàng sáng em vẫn thường gọi anh dậy sớm, mắng em là đồ lắm mồm điếc hết cả tai. Nhưng sáng nay ngủ dậy không còn thấy tiếng em anh mới cảm thấy trống vắng, một nỗi buồn khó tả.Cũng chỉ vì tối qua anh quên không cất em vaò nhà. Sáng nay ngủ dậy thấy thjếu thjếu, xuống nhà cho em ăn nhưng thật không ngờ, lồng còn đó, cửa lồng vẫn đóng mà em chẳng thấy đâu. Vừa buồn vừa tức, sao no' không xách luôn cả lồng đi cho em có nhà. Anh mà biết thằng nào ăn trộm thj` anh đánh dập xac' no' ra. Hơn haj năm trờj nuôj em, mất em cả nhà cứ thấy thjếu thjếu, buồn buồn.

Nhớ quá em sáo nâu lắm mồm của anh!

Bjt' thế mấy tháng trước bán xừ em lấy 2 trjệu tjêu cho rồj, có phảj bây h đỡ tức ko...! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Được sửa bởi Vinhcen ngày Thu Jul 17, 2008 5:06 pm; sửa lần 1.
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: oi troi` oi   Ôi em iu thế là mất em rùi.... Icon_minitimeThu Jul 17, 2008 10:04 am

thang` nay` noa bi dien me oi`
moi doc cu' tuong? noa bi da' cuoi' cung` hoa ra con sao ' nha` loa mat chuc mung` may` nha bom bom bom bom bom bom bom bounce bounce sunny sunny sunny
Vinhcen

Vinhcen

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi em iu thế là mất em rùi....   Ôi em iu thế là mất em rùi.... Icon_minitimeThu Jul 17, 2008 5:04 pm

Laughing Cool Cool Cool Entry này hơi bị chất đấy
Quangdan
Người điều hành forum
Người điều hành forum
Quangdan

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi em iu thế là mất em rùi....   Ôi em iu thế là mất em rùi.... Icon_minitimeFri Jul 18, 2008 3:39 pm

hang` doc. quyen` Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi em iu thế là mất em rùi....   Ôi em iu thế là mất em rùi.... Icon_minitime

Ôi em iu thế là mất em rùi....
Trang 1 trong tổng số 1 trang