Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cần mua 1 con chó!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
earlywinter

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 4:19 pm

+1 T là ng rất thik động vật, t đang muốn mua 1 con chó con. loại chó ta, (ko phải giống nước ngoài), thân hình ngắn và tròn, đặc biệt là nó fải có bộ lông dài và xù (xù tự nhiên), màu đồng nhất,giống Đ,C ko wan trọng, ai có hoặc biết nơi bán(rẻ) thì alô cho t nhé.
+1 nhắc lại luận điêm trên: "t là ng yêu thik động vật" vậy ai đã và đang "PHẢI" chăm sóc 1loại nào đấy mà chưa biết cách xử lý thì cũng alô cho t hen. 0987231644. email: pinkit8x@yahoo.com
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 10:38 pm

nhà anh có nuôi 1 con Báo Đốm con Cool mọi khi cho nó ăn rất ngon lành, ngày nào cũng cho nó cả chục cân thịt bò ấy chứ, nhưng mà 1 tuần nay cho thịt lợn, thịt gà, thịt bò nó cũng ko chịu ăn, ngày nào cũng chỉ nhòm ra cổng thôi, chả bit phải làm j nữa, nhìn nó có vẻ xanh xao lắm rồi, ko bít nó cần j nữa farao bảo anh với silent tongue
https://vat1-k9.forumvi.com
lang_du

lang_du

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 12:18 am

nhà tui có 1 con mèo - tam thể - dáng đẹp - 3 vòng chuẩn - điện nước đầy đủ bounce
có khoái thì tui để lại vì tui sắp chuyển nhà, ko có điều kiện chăm sóc đâu
Quangdan
Người điều hành forum
Người điều hành forum
Quangdan

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 10:36 am

anh de^? o chu~ KI' kia a` Laughing Laughing
earlywinter

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 11:46 am

1Fuchen)
Báo đốm con àh, đây là biểu hiện của 1 bệnh ko lạ nhưng cũng hiếm gặp đấy a Fuchen ạ. Tên khoa học của nó là "dậy thì sớm". cách chữa trị là:
1 thường xuyên dẫn chúng đi chơi đến những nơi đông các bé BáoĐốm gái (trai) , để nó giao lưu.
2.sưu tầm những bức tranh (XXX) của cá bé báo khác jới cho nó ngắm(loaị ảnh ko gây sốc và đã đc bộvănhoáthôngtin cho fép lưu hành),
3) thường xuyên tâm sự trò truyện với nó về chuyện dậy thì( nếu như a Fuchen đủ tự tin là mình có thừa khinh nghiệm)
4).(cách cuối) tìm cô chủ mới cho nó, keke...

2lang_du)mèo àh!
ừh, t sẽ nhận nó về nuôi, hiện jờ nhà t có 1 con mèo thái giám, nom dạo này nó buồn lắm (y chang bệnh của con Báo nhà a Fuchen)bạn gứu cho t theo đường bưu điện nhé, hoặc là mang đên nhà t đi. gọi điện trc nhé!

3)Quangdan) ko ý kiến.
lang_du

lang_du

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 11:49 am

we...
mà earlywinter là ai thế nhỉ? vào điểm danh cho mọi người biết chưa?
có gì thì pm đi, tôi mang tới. Mess cũng được (0903465658)
earlywinter

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 12:04 pm

ID: earlywinterhn. welcome!
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 12:31 pm

To: Winter
Khổ thật, số là thế này,ngày xưa con báo nhà mình có thick con bé báo hàng xóm, nhưng giờ thất tình nó nhớ bé báo hàng xóm lắm ! Sad tháng trước mình tổ chức sinh nhật cho báo con nhà mình, chả hiểu sao nó quá chén, xơi luôn bé báo người yêu nó (rượu phải có mồi chứ cat ) cat Crying or Very sad thế là lúc tỉnh rượu xong ko thấy báo gái đâu, lúc nào nó cũng ngóng "em" quay về, và báo con nhà mình tự hứa với nó rằng " em ơi! dù em có còn nhớ đến anh hay ko, thì em mãi luôn luôn ở TRONG LÒNG anh " bounce
https://vat1-k9.forumvi.com
earlywinter

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: to: Fuchen   cần mua 1 con chó! Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 12:54 pm

thấy chưa, e bắt đúng bệnh. tối nhất là tìm cho nó 1cô chủ mới đi, anh ko đc mát tay cho lắm.
Sponsored content

cần mua 1 con chó! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cần mua 1 con chó!   cần mua 1 con chó! Icon_minitime

cần mua 1 con chó!
Trang 1 trong tổng số 1 trang