Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

vấn đề về ipod

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
earlywinter

vấn đề về ipod Empty
Bài gửiTiêu đề: vấn đề về ipod   vấn đề về ipod Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 10:01 pm

cái ipod của mình bị làm sao ý, khi cắm vào máy tình thì nó nói là "DISK IS NOT FORMATTED+ the disk in drive i í not formatted + do you want to format it now + yes or no" t chon yes. rùi nó ra "YOU DO NOT HAVE SUFFICIENT RIGHTS TO PERFORM THIS OPERATION" rùi jì jì nữa ý, đại loại là t ko khắc phục đc. CÓ AI BIẾT THÌ MACK CHO T CAK SỬA NHÉ. ( ĐỪNG KHUÊYN T LÊN MẠNG SEARCH ĐÓ) T CÁM ƠN NHIỀU LẮM.
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

vấn đề về ipod Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề về ipod   vấn đề về ipod Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 10:57 pm

mang đến anh sửa cho Cool
https://vat1-k9.forumvi.com
earlywinter

vấn đề về ipod Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề về ipod   vấn đề về ipod Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 3:44 pm

E muốn tự mình làm (kèm sự chỉ bảo của ng khác), cái của em nó hay bị format lắm, n mà lấn này kiểu jì ý, em ko xử lý đc.
anh nói chi tiết cụ tỷ cho em đi. mail cho em nhé. pinkit8x@yahoo.com. em cám ơn nhiều lắm.
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

vấn đề về ipod Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề về ipod   vấn đề về ipod Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 10:34 pm

hix , anh phải sờ hiện vật mới bắt bệnh được Sad chứ nghe tả thì anh chưa bit dc điều j đâu Suspect
https://vat1-k9.forumvi.com
earlywinter

vấn đề về ipod Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề về ipod   vấn đề về ipod Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 11:20 am

trời oi, hiên vật này có tính lịch sử mang tầm cỡ Quốc gia ý chứ, ko xờ xà loàng bà ngoằng đc anh ạ. hay là a kó tài liệu nào liên quan đến ipod ( khắc phục lỗi) thì share cho em đi.
Sponsored content

vấn đề về ipod Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề về ipod   vấn đề về ipod Icon_minitime

vấn đề về ipod
Trang 1 trong tổng số 1 trang