Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

download???????????

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
matuyet_8824

download??????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: download???????????   download??????????? Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 8:51 pm

tớ lên down bài về java và môn html mà toàn chết giữa đường thui.mà vào đọc các tài liệu cũng thật khó khăn.huhu
chuyên gia linh tinh ơi giải đáp jùm tớ với Mad
hắc xì nhanh lên nha!!!!!! Neutral
Firewolf
Người điều hành forum
Người điều hành forum
Firewolf

download??????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: download???????????   download??????????? Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 9:20 pm

Chuyện này là do đa số link mà tớ up lên đều là mediafire, ưu điểm của host này là hoàn toàn miễn phí (kết nhất khoản này Very Happy ), tốc dộ download & upload khá cao & ổn định nên mình mới hay dùng. Vấn đề duy nhất là khi khi bạn dùng IDM cũ, hay Flashget cũ & 1 số phần mềm download khác, thậm chí là ko dùng phần mềm download thì rất dễ bị lỗi download đc 99% thì dừng lại. Cách khắc phục cực kỳ đơn giản, bạn chỉ cần download IDM hay Flashget, Orbit Downloader bản mới nhất mà mình đã post bên box "Phần mềm mạng", sau đó thử download lại để xem có còn lỗi ko.

Đây là link đến topic có chứa link download cho IDM, Flashget, Orbit:
https://vat1-k9.forumvi.com/forum-f26/topic-t11.htm

Mình đã thử tất cả các phần mềm mình giới thiệu nên mới dám chắc chắn như thế, nếu có vấn đề gì thì cứ pm, sẽ "phục vụ" tiếp.

ps: Hình như vấn đề này mình đã nói đến 5 lần trong 4rum này rồi, có ai đọc ko thế nhỉ Sad
ps2: Download IDM thì chọn link mới nha, link cũ ko xài đc rồi (Ngại chưa xóa đi)
http://360.yahoo.com/firewolf_quan

download???????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang