Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gu*i? Ta(ng. Anh ^^!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ngan navy

ngan navy

Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gu*i? Ta(ng. Anh ^^!!!   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeFri Jun 27, 2008 11:00 am

-Du*ng` giA^.n eM aNh nhE' ..... Mai~ Ye^u aNh
Em BuO^`n.......!!! Sad Crying or Very sad

Em buO^n` Sad vY` aNh giA^.n iEm.....

Em buO^n` Sad vY` aNh kO^ thA lO^~i chO iEm.....

Em buO^n` Smile vY` aNh kO^ lA` cU?a iEm.....

Em buO^n` Sad vY` aNh xA iEm......

Em buO^n` Sad vY` -dA~ mA^t' aNh....

Em buO^n` Sad vY` kO^ cO' aNh O*? bE^n iEm ....

Em buO^n` Sad vY` iEm kO^ la`m -dC. rY` chO aNh.....

Em buO^n` Sad vY` lUx' naO` cu~nG -dE^? aNh fAj? tu*'X ...

Em buO^n` Sad vY` iEm vO^ dunG.

Em BuO^n` .....Em xIn lO^~i
.........SorY......

Anh a` !!! Cha?nG lux' naO` lA` eM kO^ nGhi~ -dE^'N AnH..... Cha?nG lUx' naO` lA` iEm kO^ yE^u aNh.... cHa?nG luX' naO` lA` eM nOj' iEm hA^.n & ghE't anH...............Ko^ Ko^ ......kO^ baO giO*` iEm nOj' nhU* vA^y........ TrOng lOng` iEm chY? nOj' ranG`: Em Ye^u aNh tongue Mad ...tA^t' kA? nhU*~nG rY` eM muO^'n nOj' vOj' aNh lA` vO^ tA^.n aNh a`...... Cha'C cHa?nG aj tYn eM -da^u ... aNh cU~nG vA^y. ..-Dung' kO^ ?? Em cU~nG chA?ng kA^n` aj tYn em vY` n~ rY` eM danh` chO aNh kO^ hE^` gian dO^i' haY 1 cai' ry` -dO' gO.y la` lU*a` gAt....hOac. chE'm giO' chE'm baO~ rY` kA? .........Tynh` Ye^u Em Danh` chO aNh La` Ta^t' kA? La` Mai~ Mai~...La` Vo^ Ta^n. GiO*` eM cHa?nG kA^n` aNh tYn eM ... Gio*` eM chY? kA^n` aNh Ye^u iEm... chY? kA^n` aNh -du*ng` gia^.n eM nU*a~..... eM sO*. eM sO*. lAM'.... -Du*ng` baO gio*` giA^.n eM ... eM kO^ muO^'n .. kO^ baO gio*` muO^'n...... Ta^t' kA? vY` Em

Qua' Ye^u aNh Mad .... Em luO^n khOc' Crying or Very sad khI eM nhO*' aNh.Khi eM buO^n` .... Khi aNh gia^.n eM.... Khi aNh kO^ nOj chUyen. cA? em...Khi aNh kO^ cA? thEm` cHa't vOj' eM....cung~ ko^ nt hoa(c. cha(ng? them` queen cho em..... Anh bik eM thE^' naO` kO^ .... BuO^n` cU~nG kO^ faj? mA` lA` qUa' -dau -dO*'n ...qUa' buO^n` y' aNh a`.... 1 kA?m giaC' kO^ nOj' lE^n -dC. .....Em cHa? bik nOj' ry` hO*n lA` .... Em Ra^t' Ra^t' NhO*' Anh & Em rA^t' rA^t' kA^n` cO' aNh ....Va` iEm muO'n aNh thA lO^~i chO eM .....Dung` gia^.n eM nUa~ aNh........Em Mai~ Ye^u Anh... tongue Mad
quanganh

Bài gửiTiêu đề: ?????????   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeThu Jul 03, 2008 6:40 pm

Đọc chẳng hiểu j cả....
Ko đọc dc,e ơi...
Viết bình thường dc ko???
Ngôn ngữ này khó đọc quá...
geek
quanganh

Bài gửiTiêu đề: Ặc ặc ặc   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeThu Jul 03, 2008 6:42 pm

E sinh năm ??????
94 hay 95???
Anh đoán thế...
Vì chỉ trẻ con mới viết loại ngôn ngữ này.....
santa
quanganh

Bài gửiTiêu đề: Ặc ặc ặc   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeThu Jul 03, 2008 6:43 pm

E sinh năm ??????
94 hay 95???
Anh đoán thế...
Vì chỉ trẻ con mới viết loại ngôn ngữ này.....
santa
Mr.T

Mr.T

Bài gửiTiêu đề: Re: Gu*i? Ta(ng. Anh ^^!!!   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeThu Jul 10, 2008 5:51 pm

Ngôn ngữ mới ý mà. Cái này phải đọc và suy luận nhiều may ra mới có thế đoán đúng 1 vài từ Very Happy
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: công nhân   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeSat Jul 12, 2008 5:25 pm

các bác noi ji thế em nó viêt' hay ma` Smile Smile
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: Gu*i? Ta(ng. Anh ^^!!!   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeSun Jul 13, 2008 8:58 pm

cac' bac' nay` hem hiu? ry` ca? thoi` buoi? nay` rui` lam` ry` con` ai viet' cai' kieu? co' dau' nhu may' bac' nua~ ha? dung' la` chjsken Laughing bounce
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: hjhj   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitimeMon Jul 14, 2008 1:34 pm

công nhân chỉ cóa em mới chế Arrow Arrow
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gu*i? Ta(ng. Anh ^^!!!   Gu*i? Ta(ng. Anh  ^^!!! Icon_minitime

Gu*i? Ta(ng. Anh ^^!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang