Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

17 & 3

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lang_du

lang_du

17 & 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: 17 & 3   17 & 3 Icon_minitimeThu Jun 19, 2008 10:33 pm

24/12/2004. AFTERNOON.
- "Merry Chrismast. Em chuẩn bị đi chơi với người yêu hả?"
- "vâng"
- "Đi chơi vui vẻ nhé"

EVENING,
- "Đi chơi vui không?"
- "Bình thường"
- "Sao lại bình thường"
- "Anh hỏi lạ vậy? Thì không có gì đặc sắc nên em bảo bình thường"
- "Vậy à"
- "Uh"
- "Anh về đây"
- "..."
- "Anh mến em..."

26/01/2005 (CALL TO 0904 ... ...)
- "Em nghĩ kỹ rồi"
- "Vậy sao? Em..."
- "Vâng, Em cũng mến anh, như anh mến em vậy."
- "Vậy còn..."
- "Em...chia tay rồi."

Vậy là tình yêu của chúng ta đã bắt đầu. Vui, buồn, hờn, giận, nhớ, thương... đầy đủ cung bậc của tình yêu.

21/09/2007. SMS to 0923777414: "Anh ơi P bị tai nạn, nó mất rồi. Anh qua nhà P ngay nhé"

"Không phải chứ?" tôi đã không tin.

Chỉ đến khi bố tôi cũng xác nhận là sự thật, thì thực sự là choáng váng.

Ai đã từng phải trải qua những gì mà tôi đang phải trải qua thì mới hiểu.

Chỉ còn 2 ngày nữa là em đã xa anh tròn 9 tháng rồi. Sẽ không còn những ngày 2 đứa cùng nhau đi qua những con đường rợp bóng cây. Sẽ không còn những giây phút bồi hồi khi gặp nhau sau bao ngày xa cách.
Em ra đi ở tuổi 17, cái tuổi đẹp nhất của đời người. Em mang theo bao nhiêu hoài bão,bao nhiêu mơ ước, bao nhiêu dự định.

"Nếu em đỗ đại học, anh và em sẽ đi ngắm biển nhé. Anh muốn được cùng em ngắm biển đêm, cùng nghe tiếng sóng vỗ rì rào..."

"Có thể anh sẽ quên nhưng em thì mãi nhớ. Có thể nó không để lại ấn tượng gì trong anh nhưng đối với em thì nó thật hay và đặc biệt. Nó...chính là hình ảnh 2 đứa mình, 2 chiếc áo đỏ, không hẹn mà cùng sánh vai trên hè phố. Trời đẹp! Hơi nắng, một chút gió thoảng... 1 cặp áo đỏ tung tăng, quấn quýt bên nhau. Mặc dù,khoảnh khắc đó không kéo dài, nhưng cũng đủ để em mang theo trong những tháng ngày không có anh..."

Những dòng nhật ký của em như vết dao đâm vào tim anh, để mỗi khoảnh khắc nhớ đến em là nó lại nhói đau. Em ra đi,không một lời từ biệt,không một lời oán trách. Em có biết, em là một phần của trái tim anh.

17 & 3.
!7 tuổi - 3 năm có nhau. Bây giờ còn lại gì?

Họ Tên: ĐOÀN MINH PHƯƠNG
Ngày sinh: 02/01/1990
Ngày mất: 21/09/2007
( 11/08 Đinh Hợi)
lang_du

lang_du

17 & 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 17 & 3   17 & 3 Icon_minitimeThu Jun 19, 2008 10:40 pm

mọi chuyện đã xảy ra - đã trôi qua. Tuấn Anh không phải kể ra để cầu xin lòng thương hại của một ai, mà bởi vì chưa có 1 ai để Tuấn Anh giãi bày nỗi lòng minh. Khi đến với môi trường mới, với những người bạn mới Tuấn Anh thấy rất đỗi thân thương, mong rằng chúng ta sẽ hiểu nhau hơn 1 chút - các bạn sẽ hiểu về Tuấn Anh hơn 1 chút - để ngày mai, khi mỗi đứa 1 phương với vòng quay của cuộc sống, sẽ luôn nhớ về nhau
bush george
Người điều hành forum
Người điều hành forum
bush george

17 & 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Mot cau chuyen buon nhung day tinh cam   17 & 3 Icon_minitimeThu Jun 19, 2008 11:22 pm

Nghe chuyen cua ban buon qua. Ban da ke ra day co nghia la ban muon bay to tam long cua minh. Minh tin la ban co the vuot qua.
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

17 & 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 17 & 3   17 & 3 Icon_minitimeSat Jun 21, 2008 10:27 am

Trong chung ta, moi nguoi deu co nhung niem vui va noi buon rieng, ko ai co the biet duoc, van de la chung ta phai nghi rang: tat ca moi nguoi deu co tam su buon, lam sao ma ho van co the vui ve nhu vay dc nhi? cai do la dieu chung ta can hoc hoi, de vuot qua kho khan. Cac ban co thay minh la mot nguoi vui ve ko? co thay minh la mot nguoi song hoa dong voi moi nguoi khong? Cac ban co nghi rang cuoc song cua toi luon luon ngap tran niem vui ko? Ko ai biet dc dung khong? vay do' cac ban a, tren lop toi la ban cua cac ban, o nha, toi lai la toi voi nhung suy nghi cua rieng toi, cuoc song cua rieng toi + niem vui noi buon cua rieng toi, va` ..........ban be` toi, noi ma toi co the tam su ve chuyen doi`, ve nhung gi da trai qua, nhung vap nga tuong nhu khong the vuot qua noi, nhung tinh`ban+ su chia se da giup cho toi thay tuong lai tuoi sang' hon ! Cac ban co tam su buon, hay vao box Tam Su giai bay chia se nhe, se giup chung ta cam thay thoai mai va gan gui voi nhau hon ! .............
https://vat1-k9.forumvi.com
HoaIT
Người điều hành forum
Người điều hành forum
HoaIT

17 & 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 17 & 3   17 & 3 Icon_minitimeSat Jun 21, 2008 10:53 am

cô cô viết bài chả có dấu gì cả .đọc toét cả mắt mới xong geek
https://vat1-k9.forumvi.com
Sponsored content

17 & 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 17 & 3   17 & 3 Icon_minitime