Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

rap rap rap+Lyrics...Mọi người nghe rồi cho em ý kiến nhớ luv cả nhà nhiều hihi

Go down 
Tác giảThông điệp
hoangoclan265

hoangoclan265

rap rap rap+Lyrics...Mọi người nghe rồi cho em ý kiến nhớ luv cả nhà nhiều hihi Empty
Bài gửiTiêu đề: rap rap rap+Lyrics...Mọi người nghe rồi cho em ý kiến nhớ luv cả nhà nhiều hihi   rap rap rap+Lyrics...Mọi người nghe rồi cho em ý kiến nhớ luv cả nhà nhiều hihi Icon_minitimeThu Jun 19, 2008 12:35 pm

Chân lý tình yêu-Hiếu Ken
Lyrics"Let's check music ...

[It's Lee]:
Tình hay tiền mang đến cho em niềm vui khi mà chính anh đã mất em rồi ? Từ trc' hay bây giờ em muốn yêu thật sao ? Anh ko muốn, anh cũng ko tin em đâu !

[Tony]:
Đã ko còn lại gì ờ thì em cứ bước đi bên ai và chôn tim em nơi xa, thôi anh cũng quên duyên ta ... Nhạt nhòa mưa rơi từng chiều bàn chân lê ...

[Hiếu Ken]:
Lê đôi bàn chân mỏi mòn tìm lại dấu tích trẻ kon. Giờ tìm đâu còn tìm lại lối mòn tìm lại vết tích vết son. Em có còn nhớ anh ko ? Anh đến với em như là chàng hoàng tử tiền nhiều mênh mông. Xe cộ nhà cửa tiền bạc anh đây đầy chất đống. Cuộc sống ấm no hạnh phúc anh thề đem đến cho em 7 sắc cầu vồng. Với biển với sông với cánh đồng mênh mông thì anh cũng ko phải lo ko phải suy nghĩ đắn đo điều gì. Em cần anh có anh cho anh đưa cho em thật nhiều money. Em thik' mua sắm hàng hiệu anh sẽ lo liệu chơi liều Gucci. Hay em ko thik' hay em ko muốn thì anh chơi bời hiệu D&G. Hey wassup baby ? Em hãy cứ chơi đi. Chỉ cần mình yêu nhau thì tất cả đối với anh cũng chẳng là chi.

[It's Lee]:
Tình hay tiền mang đến cho em niềm vui khi mà chính anh đã mất em rồi ? Từ trc' hay bây giờ em muốn yêu thật sao ? Anh ko muốn, anh cũng ko tin em đâu !

[Tony]:
Đã ko còn lại gì ờ thì em cứ bước đi bên ai và chôn tim em nơi xa, thôi anh cũng quên duyên ta ... Nhạt nhòa mưa rơi từng chiều bàn chân lê ...

[It's Lee]:
Và dòng đời đã cuốn em đi cũng như anh đã mất em, chỉ vì em thik' vui đùa. Người đã cho ta quên bao niềm đau đắng cay, nhưng sao giờ đây em đi xa đời ta, em như bao người qua thật ko em ???

[Tony]:
Lương tâm em đây hay mang theo trong câu nói đôi mình xa ??? Hay do anh đã yêu dại khờ ??? Thật sự thì em quên anh là vì 1 ai ???

[It's Lee]:
Rồi màn đêm buông xuống ... Riêng anh cô đơn lê đôi bàn chân bước ... Không gian xung quanh ko còn ai nữa ... Đã quên rồi, anh ko cần nơi con tim em mang bao nhiêu dối gian ...

[Tony]:
Tiền bạc vật chất thay lòng, cũng giống như em ... Em ko khác bao người qua ... Anh tin khi yêu thương ko còn, anh ngu ngơ mong chờ, chờ đợi gì nơi em ???

[It's Lee]:

[Tony]:

[Hiếu Ken]:
Và giờ đây anh đang tay trắng, lệ nhòa mặn cay nuốt đắng nghẹn đắng.
Và giờ đây anh đã lầm, anh hiểu tại sao em ra đi 1 cách âm thầm.
Và rồi ngồi suy nghĩ anh ngẫm những lỗi lầm. Vật chất khiến đôi ta thay lòng.
Và giờ đây anh đang lạnh câm, anh trông ngóng 1 người đã cười vào mặt tình yêu chân chính hay chính mình?
Tình yêu đem đến cho em hạnh phúc chứ ko phải vật chất đem đến hạnh phúc cho em. Còn đâu em và đc gì đâu em ? Bảo vật chất hãy đưa cho em xem ?! U Know ??? "Tiền" ... xung quanh trong đầu em chỉ có nghĩ đến chữ "Tiền", và chỉ có "Tiền" làm con người em đc lên tiên, ăn chơi sa đọa cuộc sống triền miên. Và đến lú
Và đến lúc anh đã hết tiền, thì tình yêu đã kết liền. Con người em đổi trắng thay đen.
Và rồi lòng đắng cay men rượu nồng hi vọng em sẽ đi theo người khác sẽ tốt hơn.
Em đã làm những gì và đốt cháy đi 1 tình yêu chân lý. Đối với anh thì cũng chẳng nghĩa lý gì.
Chỉ cần xin em hãy suy nghĩ về lương tâm và về lý trí. 1 tình yêu chân lý !!!

[It's Lee]:
Rồi màn đêm buông xuống ... Riêng anh cô đơn lê đôi bàn chân bước ... Không gian xung quanh ko còn ai nữa ... Đã quên rồi, anh ko cần nơi con tim em mang bao nhiêu dối gian ...

[Tony]:
Tiền bạc vật chất thay lòng, cũng giống như em ... Em ko khác bao người qua ...

[It's Lee]:
Anh tin khi yêu thương ko còn, anh ngu ngơ mong chờ, chờ đợi gì nơi em ??? Rồi màn đêm buông xuống ... Riêng anh cô đơn lê đôi bàn chân bước (Tony: lê đôi bàn chân bước ...) Không gian xung quanh ko còn ai nữa (Tony: ko còn ai nữa rồi ...) Đã quên rồi, anh ko cần nơi con tim em mang bao nhiêu dối gian (Tony: mang bao nhiêu dối gian, mang bao nhiêu dối gian...)

Outro: Hiếu Ken, It's Lee, Tony ... Let's music ... Let's music ... Hah..."

Yêu em thế thôi-Lee7 & Cá Chép
Lyrics:"Lee7
Tình đã đến rồi lại đy tình chia ly trong nhìu nước mắt trong khoảnh khắc tình đã trở lại mang trong ta là 1 ngày mai là 1 tương lai hạnh phúc lâu dài tình yêu tồn tại thương người mãi mãi nhớ đến em trong từng giấc ngủ gọi tên em khi trời mây mưa mù thương nhớ mà vẫn thấy không có đủ khắc tên chúng mình trên cây cổ thụ .
Bỏ người cũ đi vào thiên thu quên đi quá khứ tiến tới tương lai đời mình vi vu

1 con người mới tình yêu lên ngôi tình yêu đâm chồi đôi minh tiến tới/lỡ iu nhau roài đành chấp nhận thôi /chúng mình có đổi 77 đóa hồng hun nhẹ bờ môi /yêu em là đủ chỉ cần thế thôi /nỗi sầu đêm vắng lại nhớ đên trăng/thôi mình iu nhé đừng nói lăng nhăng/đập vỡ cây đàn chúng mình sòng phẳng/anh sẽ là gió nguyện mãi bên trăng.

Và 1 ngày đẹp trời cũng là ngày mới của cuộc đời 1 ngày anh gặp em ở nơi chốn đó 1 tình yêu đã chớm nở trên đường đời đầy sóng gió như 1 ngọn gió đông em đã đến thổi vào bờ biển cát lạnh.Như con thuyền cập bến đã đánh thức hồn anh tỉnh giấc mộng bao năm qua em đã đến và em đã đem lại biết bao cảm xúc ngọt ngào của ngày nào ánh mắt ướt lệ trào vì thượng đế đã ban thượng đế đã trao thượng đế đã cho 1 cuộc tình bé nhỏ và cuộc đời anh như thiên thần ở bên anh như là lá liền cành để rồi cuộc đời này thêm xanh rồi 1 đời vui với giấc mộng lành Và tình anh sẽ mãi mãi dành cho em rồi cuộc đời sẽ mãi ấm êm khi có em trong đời anh đã gởi tấm lòng và anh đã trao con tim yêu 1 tim yêu trao 1 mảnh đời khát khao 1 đời này sẽ toại và anh thầm muốn biết bao .

Ta sẽ yêu nhau đắm say để cho quên đi bao đêm ngày để quên đi tháng bỏ đi bao phút giây buồn chán 1 cuộc tình nhỏ bé thơ ngây nhưng tràn đầy nhựa sống như trăng và mây .Em là ngọn gió hè thổi rung rinh ngọn cây kéo theo bọt biển xanh biếc là bông tuyết của ngày đông chợt ko lạnh nhưng lại mát chợt lòng anh cho 1 cảm giác ấm nồng.
sóng yên sóng lặng rồi lại cơn sóng dài yêu em iu mãi mặc nó đúng hay sa imuôn vần thơ muôn câu văn anh viết lên tâm sự của men tình ái duyên chúng mình không phai nhé Ngày và ngày chúng ta lại gần nhau hơn nè sẽ bên em chia sẻ cùng em sẻ chia biết bao nhiu câu chuyện mà người ngoài không hỉu chuyện chúng mình có nhiềuđừng có quên em à
tối nay chúng mình lại nói chuyện nha."

Em!Anh xin lỗi-C.Walk & Timmis & Cubb
Lyrics:"intro: oaizz...nổi đau, rồi cũng sẽ qua...timmis, cubb, and c walk...tc double mb....cho 1 một người con gái đã từng yêu,...GVR for love...

[Melody] C-walk

Trời đầy mây xám, từng cơn gió cuốn xoáy mang nỗi đau nơi này
Sao khi xưa người quay lưng nỡ ra đi ko nói một câu
Để giờ lòng anh nát tan...
Giọt lệ tuôn rơi hòa trong tiếng mưa rơi ngoài hiên trong bóng đêm u buồn
Lang thang đi tìm em giữa không gian bao la mịt mù
Mong chờ 1 tia sáng êm đềm...

[Verse 1] Timmis

Chẳng lẻ tình cảm suốt mấy năm qua
lại có thể mất trắng ôi bao nhiêu câu ca
đằng đêm chỉ biết ngồi lại và
để mà từng ngày
đặt cây bút viết rồi lại xóa
để nói lên hết đc tất cả tình cảm thiết tha
để nghe đc những tiếng mật ngọt lời hoa
rồi lại tuôn nướt mắt xót xa nhìn ai bên người ta
vai kề vai bên người ta
tay cầm tay tiếng cười nói vang xa
chim từng bầy như tung cánh ngân nga
hót vang như mừng đôi chim thiên nga
rót cạn chén rượu con tim băng giá
có lẽ vì anh đã trót mang
1 tình cảm qua sâu nặng cho nàng
người ơi có biết
khi mà em ra đi và không 1 chút lyến tiếc
khi mà tình phân li vì em đã nhẫn tâm giết
một trái tim mà bây giờ đã không còn tha thiết
giờ thì anh đã biết, nhưng thiết
vẫn nghĩ là em sẽ còn giữ chút gì đó
cho anh dù chỉ là 1 phần thật nho nhỏ
trong em nhưng hình như với em là quá khó
bởi vì trong tim em đó, đã không còn và có một hình bóng của ai đó như làn mây đc cơn gió mới cuốn bay đi chỉ còn núi ở lại đó
mãi ở lại đó, và chờ đợi đến một ngày mây quay về
và em vẫn đi, và thời gian đã làm lạnh tận đáy lòng của chàng tình si ngày ấy
và em đã thấy, nui vẫn cứ sống mà ko cần đến mây
sông vẫn cứ chảy như lòng em đã đổi thay
và rồi đến một ngày anh đã không còn chút gì vấn vương thì một lần nửa tự hỏi tại sao em lại quay về.....

[Melody] C-walk

Trời đầy mây xám, từng cơn gió cuốn xoáy mang nỗi đau nơi này
Sao khi xưa người quay lưng nỡ ra đi ko nói một câu
Để giờ lòng anh nát tan...

[Verse 2] Cubb

Giấu hết nước mắt chôn sâu nỗi đau thật là quá khó...
Tình anh vẫn còn đó...
Kỉ niệm đẹp đã từng có giờ thì chỉ là tàn tro
Vì tình yêu em quá nhỏ để giờ bay theo làn gió
Yêu em anh như làn mây theo làn gió bay
Đi khắp đó đây giờ thì em ơi có hay
Gió đã bay đi mất rồi... bay đi mất rồi
Bay đi mất bỏ lại mình mây trên bầu trời gió cứ vui bên người mới dẫu nước mắt mây lại rơi
Em đã có người mới... tay trong tay bên ai
Và những câu nói lừa dối... mang em đi xa mãi
Ở nơi đó em với người nơi chỉ có tiếng cười
Riêng mình anh cô đơn nước mắt rơi
Lòng quặn đau như cắt anh sẽ ko trách em đâu
Tình yêu thì cũng... như vạn vật đến rồi lại đi chẳng có gì dài lâu
Chẳng có gì là mãi mãi như hình bóng anh trong em bây giờ đã nhạt phai
Vì ai... thì xin...
Em hãy ra đi khi tim em không còn có anh nữa
Anh cũng buông xuôi để người thứ 3 chia đôi ta mỗi người 1 nửa
Đừng có cố gắng vì một trái tim ko thể nào yêu đc 2 người đâu
Đặt dấu chấm hết từ ngày hôm đó 2 người hạnh phúc còn 1 người đau oh
Lỡ mai sau trên con đường dài có gặp nhau
Xin hãy chào nhau 1 câu...
Giữ trong tim những kỉ niệm đẹp của mối tình đầu
Đứng dậy và bước tiếp ko được buồn đâu
Con đường còn dài cố gắng vượt qua mùa đông băng giá để đi tiếp con đường còn lại
Mình là con trai mà... cuộc đời sóng gió bất cần 1 ai cả
Và rồi một ngày em quay trờ về thật dịu dàng nhắc lại những lời thề
Và nói... "mình quay lại anh nhé!" thì em ơi...
Mọi chuyện đã quá trễ anh đây thật lòng ko thể thôi anh xin lỗi em nha.

[Melody] C-Walk

Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua mà thôi
Hãy tạm thời quên đi quá khứ đau buồn
Rồi mùa đông dần qua và mùa xuân dần sang mang cho ta thêm một sức sống

[Outro] Cubb

Rồi nắng đến thật nhẹ nhàng tỏa hơi ấm ko chói chang mang đến cho mây niêm tin
Cho mây tình yêu cùng mây đi trên con đường thật dài
Có lẽ sẽ ko là mãi mãi và dù một mai mình mây với trăng nửa vòng trái đất vẫn ấm hơi nắng trong 1 góc trái tim mây ha...
Em nha..."
http://360.yahoo.com/hoangoclan265

rap rap rap+Lyrics...Mọi người nghe rồi cho em ý kiến nhớ luv cả nhà nhiều hihi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» rap rap rap+Lyrics...Mọi người nghe rồi cho em ý kiến nhớ luv cả nhà nhiều hihi
» Ai có nhu cầu nghe RAP thì vô đây nhá.....
» ai chơi võ lâm 1 vào đây nghe nhạc nhé
» it's not my time......ko nghe hơi bị phí.....
» Nghe nhạc theo yêu cầu !