Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum chém gió của lũ ma xó VAT1-K9 HaUI-FICT

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~

Go down 
Jin_chacha
Mr.T
bush george
HoaIT
rooney
Vinhcen
lang_du
Fuchen
ngan navy
13 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
ngan navy

ngan navy

KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Empty
Bài gửiTiêu đề: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 11:51 pm

♥♥..-dO^i khI..♥♥
-dO^i khI ....... em không biết phải bắt đầu như thế nào...

-dO^i khI....... em muốn vứt bỏ mọi lo lắng,suy nghĩ,muộn fiền...Em mệt mỏi

-dO^i khI...... em muốn wên đi tất cả mọi chuyện để vui sống cho bản thân mình...Em ích kỷ

-dO^i khI....... em muốn khóc để vơi đi nỗi đau....nhưng sao chẳng có nước mắt...Em vô cảm

-dO^i khI....... em muốn chui vào vỏ ốc để ko fải đồi mặt với cuộc sống fức tạp...nhưng ...em ko thể làm được...vì xung wanh em còn nhiều thứ tốt đẹp wá...Em băn khoăn....

-dO^i khI....... em thấy sợ...sợ tất cả mọi thứ....sợ tất cả mọi người.....sợ tương lai......sợ wá khứ........Em lo sợ

-dO^i khI....... em muốn đi tìm...tìm một thứ mà em ko thể tìm lại được....tìm kiếm trong vô vọng......Em khờ dại

-dO^i khI.......em thấy nhớ...da diết nhớ......Em nhớ

-dO^i khI....... em muốn làm 1 đều jì đó....nhưng lý trí lại bào rằng em ko thể......em ko nên...Em e sợ

-dO^i khI....... nhìn lên bầu trời trong xanh,rộng lớn.....Em thấy mình thật nhỏ bé

-dO^i khI....... em nhắm mắt lại để tận hưởng những cơn gió....mơn man,vui đùa,nghich ngợm tóc em.....Em ước mình là gió

-dO^i khI....... em ngủ wên trong những giấc mơ hạnh phúc...Em cứ mún đắm chìm mãi....nhưng giấc mơ nào rồi cũng sẽ phải kết thúc....Em khao khát

-dO^i khI....... em cười....... nhưng trong lòng em đang khóc....Em chịu đựng

-dO^i khI....... em khóc.......nhưng trong lòng em đang ấm lên vì vui mừng...Em hạnh phúc

-dO^i khI....... em cố tin.......muốn nhắm mắt lại để ko fải nhìn thấy sự thật....Em lẩn tránh

♥..♥-dO^i khI....... em muốn cầm bút vẽ 1 bức tranh mang màu sắc hạnh phúc.......nhưng em chỉ có thể tìm thấy 2 màu đen và trắng....Em thẫn thờ Y_Y

♠..♠-dO^i khI....... em muốn sưởi ấm cho 1 ai đó....bởi vì....Em cũng đang lạnh

•..•-dO^i khI....... em có những câu hỏi.......nhưng chẳng ai trả lởi cho em....Em bế tắc

-dO^i khI....... em bơ vơ trong bóng đêm.......em khát khao có 1 ai đó mang đến cho em 1 tia sáng....Em cô độc

-dO^i khI....... em muốn thời gian ngừng lại....... để em mãi được tận hưởng cảm giác bình yên....Em bật khóc

Hạnh phúc....... có phải là khi trong em bình yên hiện diện ?.....Va cOa' nguoi dang suoi am trai tim em......Ai the nhi???—◘—än¶—¶—◘—:X:X:X
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 12:03 am

em à, anh không thể biết dc ai sẽ làm em hạnh phúc, sau khi em trải qua dc bấy nhiêu cảm giác! em có rất nhiều lúc đôi khi thế này, đôi khi thế kia, nhưng em có bít rằng, luôn luôn có 1 kẻ lúc nào cũng nghĩ về em ngày đêm (Chắc là nhok trong bài viết của em) pig ! rendeer cat cat cat ! tiếp tục viế bài đi ku ! Like a Star @ heaven
https://vat1-k9.forumvi.com
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 22, 2008 10:49 pm

E muốn xoá đi ký ức về một người...

như vậy có phải là E đã sai không ?...

bởi làm như vậy - trong một phạm vi hay trong một cách hiểu nào đó - E đã phủ nhận sự có mặt của một con người trên thế gian này...

vô tình E đã giết chết linh hồn họ trong trái tim E...

E muốn quên...

nhưng E càng muốn quên thì trái tim E lại bắt E càng phải nhớ...

E phải làm gì đây...

Khi mà thời gian và không gian đã tách 2 chúng E sang 2 con đường song song ...

2 con đường khác nhau mà chúng E đi có thể sẽ chẳng khi nào có thể gặp nhau tại 1 điểm.Xin hãy để E nhớ - hãy để E yêu người ấy thêm 1 ngày hôm nay nữa thôi - con tim của E nhé - rồi từ ngày mai - E sẽ không như vậy nữa - E sẽ bước tiếp sang một trang mới của cuộc đời E ...........................................................
lang_du

lang_du

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 22, 2008 11:50 pm

Nếu có tâm sự thì...gặp anh Laughing anh làm quân sư cho. mà ngan_navy là ai thế nhỉ? anh chưa thấy điểm danh. chẳng bít là ai nữa.
Vinhcen

Vinhcen

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeMon Jun 23, 2008 6:49 pm

ngan_navy ko kheo' la` con trai day' hahaha Very Happy Laughing Very Happy bac' tuan anh toan thick vao rung` mo bat' con tuong? bo? keke
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeTue Jun 24, 2008 12:08 pm

Laughing bật mí với các chú: Ngân_ navy là e của Vân_ navy, dc ta mời vô viết bài đóa pig
Vinhcen

Vinhcen

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeTue Jun 24, 2008 6:44 pm

rabbit rabbit ôi thế ah hân hạnh hân hạnh bounce bounce
lang_du

lang_du

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeWed Jun 25, 2008 12:24 pm

nhưng mà vân_navy là ai thía?
lang_du

lang_du

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeWed Jun 25, 2008 12:26 pm

bảo em ý nếu buồn thì sang box TâmSự với anh. What a Face Idea
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeWed Jun 25, 2008 7:08 pm

Không được tý tởn, em còn bé đó Cool
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeThu Jun 26, 2008 11:20 am

Hello !!! Smile Cac' A Naz' hihi Very Happy

E xin tu*. gioi' thie^u. ve^` minh` naz' hihi. E chj? la` E cua? Fuchen_coco thui ma` hem fai? Shocked la` E cua? VanNavy nhu Coco noi' dau hjxhjx Sad Crying or Very sad
E chj? dc Coco moi` vao` tham gia doc. va` viet' bai` cho A y' thui hehe Laughing
Ai co' nhu cau noi' chuye^n voi' E thy` PM cho E theo njck chat' nay` naz' kaka Very Happy

NganNavy_No1 Smile Very Happy jocolor Laughing bounce
Fuchen
* * * A D M I N * * *
Fuchen

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeThu Jun 26, 2008 8:51 pm

Bé Ngan nà vịt (Ngan Navy) hỗn quá , dám quảng cáo hàng ở đây hả, anh lại.....bắt lấy chồng bi giờ , hờ hờ Smile
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeFri Jun 27, 2008 12:22 am

Crying or Very sad hjx. Crying or Very sad hjx. E co' quang? cao' ry` da^u chu' oan uong? wa' chj? noi' it thong tin ve` minh` ma` cung~ goi la` quang? cao' ak` coco dc lam' . Hem them` noi' chuyen voi' coco nua~ Sad Evil or Very Mad What a Face
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeFri Jun 27, 2008 1:03 am

Nếu ta yêu
Có rất nhìu lí do để yêu một người.....
Cũng có nhìu lí do để chia tay một người.....
Trong đó có cái lí do gọi là.....wá yêu....
Ừ , cuộc sống có những điều ko bao giờ biết

Qúa yêu một người nên cần

fải chia tay....
Qúa yêu một người nên cần một sự dừng lại.....
Qúa yêu một người nên cần một
sự chấm dứt....
Vì sợ....

Sợ sẽ có ngày nhận ra mìh yêu người

đó đến mức ko thể sống thiếu người ấy.....
Sợ một dấu chấm lửng từ người ấy
sẽ làm vỡ một cái jì đó

Hoặc giả sử một ngày nào đó.....mình lại cảm

thấy ko yêu người đó nữa....sẽ làm người ấy đau.....người ấy đau thì khác jì
mình đau....
Thế là chia tay !!!!!
Ừ mình ngừng thôi anh nhé......!!!

Đau.....đau lắm.....

Xét cho cùng tình yêu cũg như trò chơi.....
Hôm nay thích thì chơi....hôm sau ko thích thì game over.....
Vậy tại sao fải cố gắng để rồi mình đau thật đau
khi trò chơi kết thúc.....
Chi bằng mình là người kết thúc

Có vài người chơi một trò chơi nào dó lại bị nhiễm....Cứ ngỡ mình là nhân vật trong trò chơi.....
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: chỉ biêt khóc   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 7:36 am

em à em viết bài này hay lăm công nhân muôn wen đi môt người sao mà kho' thê người đo' đã in sâu trong con tim rồi không thể nào wen dươc anh cũng giông em cũng đang muôn wen đi môt người nhưng hình như anh cang muôn wen đi thi lam cho anh càng nhơ nhung người đó càng nhiều em bảo anh phải lam sao bây giơ flower flower Sad Sad
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 4:33 pm

A ak` E cung~ nhu* A tho^i muo^n' we^n di 1 ng` tha^t. la` kho' Sad cu' noi' we^n la` we^n dc ngay sao Sad( Nhu*ng theo E nghj~ chuye^n. ry` de^n' no' se~ de^n' Very Happy A hay~ ru~ bo? ta^t' ca? E tin se~ co' 1 ngay` A tim` dc cho minh` 1 ng` se~ dem toi' cho A Happy nha^t' trong tinh`iu naz' Smile

Dung` gio^ng' nhu* E A naz' E tuong? ra(ng` ne^u' hok co' A y' thy` E ko so^ng' no^i? Crying or Very sad E chj? muo^n' luc' nao` cung~ co' A ay' o? be^n wan ta^m va` chia se~ nhung~ niem` vui Smile cung~ nhu noi~ sad Sad . Moi ng` cung~ da~ noi' voi' E ra(ng` dung` tu. lua` ro^i' minh` hay~ wen A ay' di . we^n mai~ mai~

Cho de^n' 1 ngay` E tu. hie^u? ra ra(ng` ne^u' minh` con` tie^p' tuc. nhu va^y. thy` cha(ng? bao h` minh` co' the^? kha' le^n dc va` E da~ we^n we^n di ta^t' ca? de^? ba(t' da^u` 1 cuoc. so^ng' moi' dang cho` E o? fia' truoc' Smile Mad

A cung~ va^y. hay~ we^n ta^t' ca? di nhe' dung` ne^n suy nghj~ ry` ca? tuong lai dang ro^ng mo? de? don' chao` A Mad
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: chi? biet nho nhung ma` thoi   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 5:11 pm

em a` anh hem ? coa ' the? lam` duoc nhu em noi dau anh ko the? ru~ bo>? tat' ca? di duoc vi` anh wa' yeu co ay nhung ma` moi~ lan` anh moi co ay noi chuyen la` co ay lai bao? hem coa thich cai cach noi chuyen cua? anh anh bay gio` cung~ chi? biet cho` doi mot cach am tham` ma` thoi tuy anh sau trai that nhung ma` mot khi da~ yeu ai thi` yeu that long` yeu het minh` .
nhung khi bi nguoi` doa roi` ra thi` anh ko lam` sao coa the? lam` cho hinh` bong co^ ay' ra khoi? trai tim anh duoc anh phai? lam` sao day anh that vong ve` ban? than minh` wa Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 5:34 pm

A ak`. E cung~ bis muon' wen di 1 ng` tha^t. la` kho' nhu*ng chang? nhe~ A cu' nghj~ mai~ toi' ng` con gai' do' tho^i ak`. Ng` do' dau co' ye^u A A cang` nhu vay thy` chy. ay' cung~ hem vui dc dau chy.ay' da~ quyet' dinh roi` bo? A de? tim` cho minh` 1 hinh` bong' khac thy` A cung~ ne^n cha^p' nha^n. die^u` do' de? chy. y' ra di ko con` cai' cam? giac' da~ co' loi~ voi' A

Tu tin le^n A oi E tin A se~ lam` dc ma` Smile Smile Smile
HoaIT
Người điều hành forum
Người điều hành forum
HoaIT

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSat Jun 28, 2008 9:35 pm

Hai em ah.C­ứ ngồi đó mà mơ mộng đi ..... cheers .Học thì chả thấy lo suốt ngày lo yêu vơí cả đương Idea .KHông tốt..không tốt... Laughing Laughing
Hỏi thế gian tình ái là chi.
Mà mấy bé cứ đâm đầu vào rồi khổ
cherry cherry cherry cherry
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 29, 2008 9:22 am

Ac...Ac... : Surprised
A nay` noi' nhu* dung' rui` e' hjx. Crying or Very sad
A cu' lam` nhu minh` ko iu ai e' . Song' tre^n doi` ma` hem iu ai moi' la` la. day' jocolor Chac' la` A cung~ hem co' ai iu dau nho` thy` A moi' noi' vay chu' kaka Laughing
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: anh sẽ là người ra đi   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 29, 2008 10:16 am

em à anh cũng biết là như thế nhưng chi ấy cứ úp úp mở mở làm anh ko thể biết đươc chị ấy còn yêu anh ko nữa cứ mỗi lần nói chuyên là anh cảm thấy cái sư lanh nhat dần dần và cũng chỉ nói dươc vài câu là chi y' bỏ về anh biết phải làm sao đây
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 29, 2008 2:51 pm

lol! lol! lol!

Vay. ak` the' nay` thy` chan' nhi? Sad A thu? hoi? chy ay' xem vi` sao moi~ lan` noi' chuyen voi' A la` chy ay' lai bo? ve`. Chac' A da~ lam` ry` thy` chy ay' moi' the' chu' dung' hem Very Happy

A ak` theo E A se~ chon. 1 dip. thick hop. rui` hen chy. y' ra de? noi' chuyen. A fai? manh dan. len con zai fai? tu tin len chu' chu' dung` co' ma` gap con gai' lai nhat' nhu cay` e' Very Happy

A hay~ noi' het' nhung~ ry` A suy nghi~ va` thang? than' hoi? xem chy. ay' co' con` tinh` cam? voi' A nua~ ko. A ma` hem hoi? thy` ca? 2 deu` thay' co khoang? cack khi moi~ lan` gap nhau hoac noi' chuyen thy` A lai co' cam? giac' nhu vay thui hihi Smile

Neu' A noi' chuyen voi' chy ay' xong thy` hay~ chu? dong tongue chy ay' 1 cai' nhe' Wink E tin chy ay' se~ hiu? dc tinh` cam? A gianh` cho chy ay' ngay thui ma`

Co' len A naz' pale bom drunken
rooney

rooney

Bài gửiTiêu đề: cam? on em nhieu`   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 29, 2008 5:27 pm

nhung ma` anh nghi~ anh ko coa' du? kha? nang de? lam` duoc nhu em noi dau vi` anh la` mot nguoi` nhut nhat khi gap con gai anh cong nhan anh noi nhung~ luc di cung` ban be` anh noi' rat' to mom` nhung khi noi chuyen mot minh` voi mot nguoi` con gai nao` doa hoac la` ban gai minh` ma` ko coa ai o? ben thi` luc doa anh ko the? noi ji` hon la` ngoai` su im lang Crying or Very sad Crying or Very sad anh met moi? lam oi` Sad ko con` du? tu tin de? cho` doi va` lam` cho co ay' vui long` bay gio` anh chi? biet im lang va` khoc ma` thoi Sad anh dung la` thang dien dung hem Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
bush george
Người điều hành forum
Người điều hành forum
bush george

Bài gửiTiêu đề: xin bai phuc   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 29, 2008 10:16 pm

phai cong nhan cac co cac chu bay gio viet bai hay dao de.
ngan navy

ngan navy

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitimeSun Jun 29, 2008 11:45 pm

Ac....Ac.... Bow Bow Bow
The' nay` thy` E cung~ danh` potay.com Cool voi' A thui noi' nhu vay rui` ma` A cung~ hem kha' len dc chut' nao` thy` cung~ chiu chang? hiu? Question A nhu nao` nua~ ca? A ma` hem co' du? can dam? de? lam` the' thy` cung~ ko co' ai giup cho A dc dau hjx. Crying or Very sad . E bat' dau` thay' nan? dan` rui` do' nha Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~   KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~ Icon_minitime

KHI YE^U NGU*O*I` TA THU*O*NG` CO' NHU*NG~ SUY NGHI~
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» toi khong nghi day la cai cay
» TINH` YE^U LA` RY` ?????